PDA

View Full Version : Quán photocafe nằm ở đâu các bác nhỉ?

photohuong
21-07-2006, 11:31 PM
Theo thông tin trên diễn đàn, tôi lần mò ra góc ngã ba Mạc Đĩnh Chi và Điện Biên Phủ thấy có quán cafephoto (Sơn&Them) mừng quá ghé vào hỏi anh phục vụ "phải đây là nơi các anh vnphoto đến sinh hoạt không?" và hỏi "anh Phạm An Dương có ở đây không?" thì anh chàng ngớ ra không biết gì cả... một lúc sau anh chàng vào bên trong và trở ra nói rằng đúng là nơi đây các anh hay đến, nhưng chỉ vào buổi trưa thôi (lúc tôi vào là 8g30 tối).

Tôi định ghé hỏi anh An Dương đăng ký thêm một ít đất cho emut, tienphongsigma, và tôi để post thêm ảnh, nhưng ngồi đến hơn 10g đêm chẳng thấy ai ngoài độc nhất 1 bàn của tôi và một vài người bạn đi chung.

Thật ra ở đó có mấy quán cafephoto? quán đó có phải là nơi các anh em vnphoto thường đến không? Muốn gặp bác An Dương thì liên lạc cách nào?

Bác nào biết vui lòng chỉ giúp để lần sau ghé gặp được các anh em để "giao lưu" cho vui vẽ. Thân!

hoa_kts
21-07-2006, 11:37 PM
Trời, sao bác không điện thoại cho anh em ở đây ra tiếp. Đúng là quán đó đó anh. Giờ hoạt động của tụi em là từ 12h trưa đến 2h chiều thui... kekekek...
Anh quay về miền Tây chưa, nếu mai anh còn ở Sài Gòn thì call cho em nhá.
Hòa_kts : 098.398.0788. Thân

photohuong
21-07-2006, 11:50 PM
oh! Tiếc thật, mình đến hôm 16/07 (xem triển lãm ở Hoàng Văn Thụ xong tối đến ghé quán chơi tí). Thật ra lúc đi không nhớ lưu số phone của anh em mà cứ nghĩ đến đó thế nào cũng gặp, nên tới giờ còn tức nè... hehe..

lần sau nhất định sẽ biết được một vài anh em!

hoa_kts
21-07-2006, 11:54 PM
Khekhekhe... Anh đừng lo không gặp được, nếu anh không lên thăm tụi em được thì ngày mai em "cử" người xuống thăm anh... yên tâm anh nhá... háháhá dọtttttttt

ravic
22-07-2006, 12:18 AM
Tiếc thật, bác lên mà hổng có ai đón tiếp. Lần sau bác nhớ lưu vài số đt của anh em nha! Trong mục thông tin thành viên đó: http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=4264

tourane
22-07-2006, 07:29 AM
Trời, sao bác không điện thoại cho anh em ở đây ra tiếp. Đúng là quán đó đó anh. Giờ hoạt động của tụi em là từ 12h trưa đến 2h chiều thui... kekekek...

Trời, sao các bác lại hoạt động vào khoảng thời gian "nhạy cảm" như thế này? tụi em mà hoạt động vào giờ này thì bị các gấu nhà nghi ngờ và cho Thám tử tư theo dõi ngay.
@Hoa_kts: Ở quán này có mứt gừng không hả bác! :band:

quangbao
22-07-2006, 09:31 AM
Tiếc quá, không tiếp bác được ở SG. Hôm nay, hoặc ngày mai Aphạm sẽ mang đến cho bác một điều bất ngờ. Bác nhớ chuẩn bị Cò Nướng với tí rượu nhé,...

potoba
13-02-2009, 03:14 AM
các bác vnphoto còn đi quán này không nhỉ, để em còn tranh thủ lên học hỏi mấy bác...

duyhald
13-02-2009, 03:31 PM
Bác quả là có tài làm topic đội mồ sống dậy.

dalatprince
13-02-2009, 07:00 PM
em là người mới, vậy bây giờ anh em còn sinh hoạt ở đó nữa ko ạ?