PDA

View Full Version : Gửi bác Admind và các a chị pro!!!

langtuhathanh
05-02-2006, 04:23 PM
E muốn tạo topic mới trong mục "sự kiện" như gợi ý của bác hoa_kts thì e phải làm như thế nào? Nhờ các bác chỉ bảo dùm.
Cảm ơn các bác nhé

hoa_kts
05-02-2006, 05:44 PM
Bác vào topic "Ảnh các Sự kiện", click vào "Gởi chủ đề mới" nằm trên đầu, phía bên trái, đặt tên chủ đề, sau đó viết về sự kiện diễn ra, links hình vào là xong. Bác có thể tham khảo một số phóng sự ảnh của các thành viên khác đã làm.
PS: Nếu bác không biết link ảnh vào, cứ post lên hỏi, sẽ có người trả lời.
Thân

langtuhathanh
06-02-2006, 05:41 PM
Cảm ơn bá hoa_kts nhé.
E sẽ cố gắng...hehehehe

TeddyLoves
06-02-2006, 06:00 PM
1.có cần phải đặt tên topic kêu thế ko nhỉ?
2.tạo topic mới? đây ko phải là 1 topic thì là gì? ko biết hay là cố tình ko biết? vớ vẩn hết sức :realmad:

bichngoc
07-02-2006, 08:14 AM
chao cac anh chi , chuc xuat hanh dau nam van su tot dep . M inh muon mo 1 tiem chup hinh nho nho , muon dau tu 1 may in de phuc vu khach chup hinh the gap . Mong cac anh chi tu van co nen khong , neu co nen mua loai may nao . Chan thanh cam on . Cam on cac bac da chi cac Post anh , nhung minh van ko tim ra dap so , that dot .

11002
07-02-2006, 09:53 AM
Chào Chị Bích Ngọc,
Hình như Chị mới ĐT DĐ cho tôi (0913719099), xin lỗi vì ở ngoài đường không nghe rõ.
Thật sự thì Tôi không rành về máy in lắm, nhưng nếu Chị cân chỉnh hình xong đem ra lab chờ lấy luôn thì kinh tế và bảo đảm hơn máy in ở nhà. Nếu Chị vẫn trung thành với máy in thì nên mua HP vì nó có thể xài mực ở ngoài. Epson xài mực chính hãng rất đắt.
Chúc Chị Thành Công trong năm Bính tuất
11002