PDA

View Full Version : A head shot

tdfilms
12-08-2005, 03:14 PM
Người đẹp này tên là Hannee :up:

25LTK
12-08-2005, 04:45 PM
Sao da mặt của model nhẵn quá vậy bác!

tdfilms
13-08-2005, 01:47 AM
Con gái nhìn da mặt sần sùi đâu có được :up:

TBNguyen
13-08-2005, 09:16 AM
PS hơi quá hơn nữa mặt cô này hơi góc cạnh nên PS như thế nhìn có cảm giác như mặt bị loang lổ và không thật

tdfilms
13-08-2005, 09:37 AM
Cám ơn bác đã chỉ. Nhưng bác đã chỉ thì xin chỉ cho chót. Nhờ bác sửa làm sao cho nó không bị loang lổ và thật cái để tôi học hỏi.

PS hơi quá hơn nữa mặt cô này hơi góc cạnh nên PS như thế nhìn có cảm giác như mặt bị loang lổ và không thật

Rhys
14-08-2005, 02:00 PM
Nói thật, em thấy ko có đẹp, mặt model có hai cái xương to bạnh ra tạo cảm giác khó chịu khi nhìn từ góc này! Không hiểu bác kẻ lông mày thế nào mà lông mày rậm quá, Cái kiểu này nó gọi là "mày ngài" kiểu cách đây cả thế kỷ! Nhìn cả nửa mặt bên trái chiếm 1 phần khá to, nhìn cứ phèn phẹt ra í!
Xin lỗi bác nhưng tính em nó thích nói thẳng nói thật!

tdfilms
15-08-2005, 05:31 AM
Cám ơn em Rhys đã nói thẳng nói thật. Nhưng xin em đem cái kiểu coi bói một cách nói thẳng nói thật với người nhà của em chứ đừng đi coi bói người trong hình của anh nhé :gun_banda :gun_banda.

Nói thật, em thấy ko có đẹp, mặt model có hai cái xương to bạnh ra tạo cảm giác khó chịu khi nhìn từ góc này! Không hiểu bác kẻ lông mày thế nào mà lông mày rậm quá, Cái kiểu này nó gọi là "mày ngài" kiểu cách đây cả thế kỷ! Nhìn cả nửa mặt bên trái chiếm 1 phần khá to, nhìn cứ phèn phẹt ra í!
Xin lỗi bác nhưng tính em nó thích nói thẳng nói thật!

Rhys
15-08-2005, 06:26 PM
Hì, xin lỗi các nhưng tại tính em nó thế, không sửa được, em ko thích là em nói! Pác thông cảm cho! Lượng thứ, lượng thứ!!!