PDA

View Full Version : Đàn ông và đàn bà khi xem ảnh

xichlo
20-07-2005, 10:36 AM
Không bàn về ảnh đẹp hay xấu nhưng khi xem ảnh này , các quý cô đầu tiên nói ngay sao buồn vậy , sao cô đơn một mình quá. Nhưng đàn ông như XL lại nghĩ buồn gì , một mình một cõi , sướng gần chết, đặc biệt các ông có vợ có khi lại càng khoái , lâu lâu được thả cửa một mình . Còn các chú chưa vợ thì lại khoái ở chỗ một mình giữa các em xanh tươi thế kia , phê quá.

Đúng là tâm lý của phụ nữ và đàn ông có lẽ ảnh hưởng khi xem ảnh thì phải.

Vài lời tán gẫu :D :D

XichLo

ducnc
20-07-2005, 10:42 AM
Hay chí lí...chí lí....nhưng ai sao không biết nhưng Ducnc khi nhìn vào ảnh có 2 điều đập vào óc như sau:

1./ Cảnh quá đẹp, ước gì mình có ở đây chụp 1 tấm. Hihi
2./ Tuy có rồi :bawling: :bawling: :bawling: nhưng vẫn khoái có vài em xinh tươi thì tuyệt.hehe:hang::hang:

Hết ạ.

nicky7803
20-07-2005, 05:26 PM
Hehe. Em tổng hợp tone bình loạn trên net mình
- Mí cô: đẹp, nhưng buồn , cỏ dư nhiều quá.
- Mí ông: yên tĩnh, thanh bình, nhìn phê wá. Vote n*
- Mí ku: Chỗ này chụp nude hết ý. Hehe.

:prrrr:

trauvang
20-07-2005, 05:38 PM
Mấy cô nghĩ gì thì em không biết còn em thấy thanh bình quá, freedom quá nhưng bác crop hơi chặt thành thử em không lên đươc cái... cực.... freedom

tamta
20-07-2005, 10:35 PM
Em hả? em chỉ tức không biết các bác chụp và xử lý như thế nào mà đẹp thế
Em cũng chụp, cũng chỉnh mãi mà ảnh trông cứ nhàn nhạt thế nào, tham quá thì lại hoá ra thô
Chẳng có em út nuy niếc gì sất!
Grừ!!!!

giomuadongbac
11-08-2005, 10:50 PM
em thay buc anh nay dep day chu.....hihi, toan 1 mau xanh_ binh yen wa

Không bàn về ảnh đẹp hay xấu nhưng khi xem ảnh này , các quý cô đầu tiên nói ngay sao buồn vậy , sao cô đơn một mình quá. Nhưng đàn ông như XL lại nghĩ buồn gì , một mình một cõi , sướng gần chết, đặc biệt các ông có vợ có khi lại càng khoái , lâu lâu được thả cửa một mình . Còn các chú chưa vợ thì lại khoái ở chỗ một mình giữa các em xanh tươi thế kia , phê quá.

Đúng là tâm lý của phụ nữ và đàn ông có lẽ ảnh hưởng khi xem ảnh thì phải.

Vài lời tán gẫu :D :D

XichLo